Jump to content

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ Thaibuzz.com : ลงชื่อเข้าใช้ : สมัครสมาชิก

มาดูกันว่าตอนนี้มีโปรสำหลับโกงคาบาลกี่ตัวแล้ว!!

• Please log in to reply
15 replies to this topic

#1 Nokza

Nokza

เริ่มหัดเล่นเกมส์

• Moderator
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:นกซ่าร์

Posted 30 August 2007 - 09:58 PM

เอาเป็นว่า ถ้าไทยทำไม่ดี ก็เละไม่เป็นท่า เพราะมันมีเยอะเหลือเกิน ถ้าเกิด พี่ไทยใช้ได้เมื่อไร ก็เมื่อนั้น

ตัวที่1.Cabal Online xxxx
Item Dupe Bot
This Cabal Online Bot will duplicate anything you chose: Cabal Online items, gear, money, etc!

ตัวที่2.Cabal Online xxxx
Cabal Online god Mode Exploit
This Cabal Online exploit will give your Cabal Online character god mode anywhere in the game!

ตัวที่3.Cabal Online xxxx
Undetected Map Hack
Undetected Maphack for Cabal Online!
This hack will allow you to see what's going on, everywhere in the game!

ตัวที่4.Cabal Online xxx
This One hit kill hack for Cabal Online will give you the ability to kill anything you attack with only one hit. It doesn't matter what level you are, what weapon you are using... your Cabal Online opponent will instantly die when attacked!

อันนี้อีกค่ายนึง

ตัวที่5.Cabal Guide: How the Combo System Works
ตัวที่6.Cabal Programs: Speedhack CE
CO needs new info! Submit to earn an easy chance for Prem

ไม่ค่อยจะเยอะเลย นะ ทั้งหมดนี้ ที่นำเสนอ เพื่อ อยากให้มีการป้องกัน ตั้งแต่เนิ่นๆ
ไม่ใช่เพื่อ การชี้แนะให้กระทำตามแต่อย่างได ป้องกันและกำจัดมัน ให้หมด ก่อนที่จะสายไป

Credit : http://www.online-st...ic.php?id=33914

#2 MonikZ

MonikZ

• เจ้าหงิงพอยพ๊อย •

• VIP Member
  • ความสนใจ:Music & Mv'$ Forum
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:` waoe

Posted 10 November 2007 - 09:52 AM

กำจัดยังไงละคะ = =' เราก็เห็นแจกกันเกลื่อนเลยอะ

ทางที่ดีเริ่มที่ตัวเองไม่ให้ละบอกเพื่อนดีกว่าค่ะ

ps.ไม่เคยใช้เลยกล้าพูด จาทำไมละ?

❤ ♡ ~ มี เ รื่ อ ง ใ ห้ คิ ด มี สิ ท ธิ์ ไ ด้ ช้ำ * ‘ดี ก ว่ า’ * ไ ม่ มี เ รื่ อ ง ใ ห้ ทำ ใ ช่ ไ ห ม . . . ? ~ ♡ ❤

• — ‘ ๓ ั ว | a ็ ก ’ ก๊ ะ ‘ ๓ ั ว T ๓ ’ — •

#3 022516198

022516198

• Member
  • เกมส์โปรด:None
  • ชื่อเล่น:boy

Posted 19 December 2007 - 05:30 PM

em33.gif โปรแดช มีจำกัดนะครับ 90บาททู ไห้ถึงวันที่23 ร้องเงินจรีงๆ bigza001@hotmail.com

Edited by 22516198, 19 December 2007 - 06:00 PM.

#4 O๐DekDiew๐O

O๐DekDiew๐O

2+2 = 5

• Member
  • ความสนใจ:โปรแกรม คอม ตัวใหม่ๆ นี่น่าสนสุดแล้ว
  • เกมส์โปรด:Xdition Online
  • ชื่อเล่น: DekDiew

Posted 02 January 2008 - 06:36 PM

ไม่น่าใช้โปรกันนะครับ สงสารGM อุดสาสร้าง เกม สนุกๆ มาให้เล่น ก็น่าจะทำตาม กฏของเขา ถ้าใช้โปรกันมากๆ เกมมันก็เน่า เดี๋ยวเซิฟก็ล่ม เล่นไม่ก็สนุก กรุณาอย่าใช้โพสต์โปรไว้นะครับ เดี๋ยวก็ใช้กันเยอะ โปรของคุณก็โดนแบน ถ้ามีก็เก็บไว้คนเดียวนะครับ

#5 QueeN

QueeN

• Member
  • ชื่อเล่น:QueeN

Posted 06 January 2008 - 07:44 AM

QUOTE(diew36134 @ Jan 2 2008, 06:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่น่าใช้โปรกันนะครับ สงสารGM อุดสาสร้าง เกม สนุกๆ มาให้เล่น ก็น่าจะทำตาม กฏของเขา ถ้าใช้โปรกันมากๆ เกมมันก็เน่า เดี๋ยวเซิฟก็ล่ม เล่นไม่ก็สนุก กรุณาอย่าใช้โพสต์โปรไว้นะครับ เดี๋ยวก็ใช้กันเยอะ โปรของคุณก็โดนแบน ถ้ามีก็เก็บไว้คนเดียวนะครับ

GM ไม่ได้เป็นคนสร้างเกมนะครับ แค่คุมในส่วนต่างๆเฉยๆ

#6 pawat

pawat

• Member
  • เกมส์โปรด:X - Shot Online
  • ชื่อเล่น:ตี้

Posted 10 January 2008 - 10:33 PM

QUOTE(diew36134 @ Jan 2 2008, 06:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>

คิดไงหว่าGM สร้างเกม???

#7 superdevil001

superdevil001

• Member
  • เกมส์โปรด:Water Margin Online
  • ชื่อเล่น:willy

Posted 28 March 2008 - 09:48 AM

คนที่ใช้มันก็แสดงให้เห็นว่า เป็นคนโง่ ขี้เกียจ ไม่ฉลาด เอาแต่ได้ เห็นแก่ตัว..แค่นี้ก็รู้สันดานแล้วว่าเป็นคนเอาเปรียบสังคมเอาเปรียบผู้อื่น สันดานไม่ดี..เลว..ใครใช้ขอให้ฉิบหายทั้งบ้าน ทั้งตระกูล เลวทั้งตำบล..เกลียด

#8 ShadowSlayer

ShadowSlayer

• Member
  • เกมส์โปรด:RYL Online
  • ชื่อเล่น:fame

Posted 28 April 2008 - 06:36 AM

QUOTE(superdevil001 @ Mar 28 2008, 09:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คนที่ใช้มันก็แสดงให้เห็นว่า เป็นคนโง่ ขี้เกียจ ไม่ฉลาด เอาแต่ได้ เห็นแก่ตัว..แค่นี้ก็รู้สันดานแล้วว่าเป็นคนเอาเปรียบสังคมเอาเปรียบผู้อื่น สันดานไม่ดี..เลว..ใครใช้ขอให้ฉิบหายทั้งบ้าน ทั้งตระกูล เลวทั้งตำบล..เกลียด

อย่าไปคิดแบบนั้นสิครับ คนโง่คือเราครับGMเซฟไทยมันแกล้งปรับเกมให้ยากจึ้นกว่าเซฟเกาหลีหรือต้นแบบนั่นเองเพ
่อหวังที่จะให้เราเสียตังให้มันเยอะๆครับยกตัวอย่างCabalในเกาหลีง่ายกว่านี้ครับหรื
ลินเนตใรไทยมันแกล้งปรับให้บอสมีเลือดเปน2เท่าจากของจริง เกมที่ดีต้องเปิดฟรีแล้วฟรีจริงครับไม่ใช่กะหวังดูดตังจากเรา และของในมอลเกมนี้บางชิ้นก็มีที่ดีกว่าของปรกติ อย่างนี้เปนการแบ่งแยกคนเติมและไม่เติมครับ ถ้าเติมขอให้เท่ากับปรกติก็พอครับแค่ให้คนที่ไม่มีใช้พอไม่ใช้สร้างของดีกว่ามา ผมเคยเล่นอยู่เกมนึงของ้ติมเปนของ+เยอะ แต่ไม่ต่างจากที่ตีเองได้และก็มีคนที่ตีกันติดเองด้วยไม่ต้องพึ่งตังแบบนั้นผมว่าดีม
กเลยครับ แต่เกมมันปิดตัวไปแล้วผมเลยย้ายมาเล่นCabal

#9 mark3284

mark3284

เกมส์เมอร์มือใหม่

• Member
  • เกมส์โปรด:Richman Online
  • ชื่อเล่น:มาร์ค

Posted 29 April 2008 - 09:24 PM

("_ _) หรือว่า GM สร้าง บอท และ โปร มา เอง em16.gif
┏┓✿✿┏━━┓┏┓┏┓┏✿━┓
┃┃✿✿┃┏┓┃┃┃┃┃┃✿━┫
┃✿✿┓┃┗┛┃┃┗┛┃┃✿━┫
✿━✿┛┗━━┛┗━━┛┗✿━┛

#10 fran2533

fran2533

• Member
  • เกมส์โปรด:X - Shot Online
  • ชื่อเล่น:กำกำ

Posted 21 July 2008 - 05:12 PM

ผมว่า นะ ทีม งาน น่าจะ ทำบอทคาบาว ด้วย ถ้าจะดี

ขนาด โยกัง ยังทำเรย

#11 +Ice♥+

+Ice♥+

• Member
  • ชื่อเล่น:ไอซ์คุง

Posted 03 August 2008 - 09:16 AM

QUOTE(superdevil001 @ Mar 28 2008, 09:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>

คิดผิดคิดใหม่ นะ - -*

คนที่ใช้มันก็แสดงให้เห็นว่า เป็นคนไม่โง่ ถึงจะขึ้เกียจ ฉลาด อาจจะได้ดี เห็นแก่ตัว..แค่นี้ก็รู้ในสังคมจิงๆคนใช้อาจจะเปนคนดี สันดานดี..ไม่เลว..คนใช้ถ้าไม่โดนทีมงานจับได้ก็โชดดี พวกที่ด่าก็แค่พวกไม่มีใช้ ถ้าหากมีใช้ก็คงไม่มาด่าหรอก มันเปนหนทาง หรือ ทางลัด มันก้อไม่ได้มีผลกระทบ ต่อผู้เล่นคนอื่น เดียวทีมงานมันก็จัดการเองแหละ มันก้อเปิดเซิฟมาเพื่อหวังได้เงิน ถ้ามันไม่แก้ไข้เดียวเซิฟมันก็เจ๊ง ถ้าเจ๊งก็ทำให้เหนว่า ทีมงานไม่มีประสิทธิภาพ พอที่จะดูแลเซิฟ หลอกให้คนเติมเงินไปวันๆ ถ้าเจ๊งจิงๆ คนเล่นก้อแห่ไปเล่นเกมส์อื่นกัน สรุป จบแบบ แฮบปี้เอ็นดิ้ง

#12 eakarin05

eakarin05

• Member
  • เกมส์โปรด:LevelX Online
  • ชื่อเล่น:tum

Posted 19 August 2008 - 09:24 AM

GM ขี้โกงคับพี่น้องในเซิบลีโอเชื้อมั้ยคับว่า สงครามโพชนะแท้ๆๆๆแต่กับไม่ได้อะไรเลยส่วน คาเปแพ้ กับได้ของและตัง...เหอะ...คิดว่ายังไงคับพี่น้องมันรำเอียงอย่างงี้ก้ไม่น่าเล่นแล้ว
ับ GM ไทยมันห่วยไม่เหมือนเซิบนอกคับเค้ามีความซื้อสัตย์....อันนี้ผมไม่ได้พูดเอาเองนะคับ
ต่ว่าผมเห็นมากับตา
อีกอย่าง GM เซิบลีโอบอกว่าถ้าอยากจะชนะก็มาอยุ่ คาเปล่าซิ จะได้ชนะ พูดมาได้งัยว่ะ ถ้าผมเป้นผู้บริหารบริษัทนะผมจะไล่มันออกคนแลกเลย ชาวโพทุกคนเลยเกียจ GM ไงคับขนาดแนว 19-20 ยังมาช่วยพวกคาเปล่าตีโพเลย .....เหอะ หมดความเชื่อถือคับเกมนี้ขนาดคาเปใช่โปรกันเห้นๆๆยังไม่แบนเลยคับพี่น้อง
หมดคับ....บอกได้คำเดี่ยวคับว่าขี้โกง....เหอะ

#13 ooRJoo

ooRJoo

• Member
  • เกมส์โปรด:Dekaron Online
  • ชื่อเล่น:รัญจวน

Posted 18 March 2009 - 09:15 AM

คนใช้โปร เห็น แก่ ตัว ไปหน่อยนะ

ใช้อยุ่กันแค่เนี้ย

คนที่ไม่ได้ใช้ด้วยก็เสียเปรียบอ่ะเด่

แน่จริง คนใช้โปร บอท เอามาแบ่งๆกันมั้งเด่

จะได้ไม่เอาเปรียบกัน

PVP ทีไร แพ้โปรทุกทีเลย

อย่างนี้ใครจะไปอยากเล่น

#14 Wanee

Wanee

• Member
  • ชื่อเล่น:Wa

Posted 12 July 2009 - 02:33 PM

GM ก็คนธรรมดากินข้าวอย่างเราๆ ไม่ใช่ผู้วิเศษ จึงอาจมีกิเลสเข้ามาครอบงำได้
วันๆทำอะไรได้ เห็นมีแต่คนบ่นลั่นเซิฟ
หรือว่าโปรต่างๆเป็นเครื่องมือหากินของ GM ละเนี่ย

#15 kengspeed

kengspeed

• Member
  • เกมส์โปรด:Pangya Online
  • ชื่อเล่น:บุญเท่ง

Posted 15 July 2009 - 08:33 PM

ขอมั่ง งับ อย่ากได้บอท จิงนะ ไม่เอาไปขาย ไม่ทำให้เดือดร้อน สัญญา
นะbot cabal ขอใจสุดๆๆๆๆๆๆๆ ส่งให้ทางmail นะ peekengoo@hot.mail.com
thank you

#16 asd022102553

asd022102553

• Member
  • เกมส์โปรด:Atlantica Online
  • ชื่อเล่น:เพ้ง

Posted 28 December 2009 - 11:44 AM

สวัสดีคับเพือนๆ ทุกๆคน

พวกท่าน กำลังมองหาเงิน M เกมส์ CABAL อยู่หรือเปล่าว ?

พวกท่าน กำลังมองหาโปรเเกรมช่วยเล่น/บอท/เกมส์ CABAL อยู่หรือเปล่าว ?

พวกท่านอย่างได้โปร CABAL หรือเปล่าว

เชินท่านมาทดสอบได้ที

http://botcabal2009.igetweb.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users