Jump to content

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ Thaibuzz.com : ลงชื่อเข้าใช้ : สมัครสมาชิก

- - - - -

โปร 2 จอคับ ลองดูคับ อันใหม่

• Please log in to reply
89 replies to this topic

#1 ZeroXonE

ZeroXonE

เกมส์เมอร์ระดับสูง

• VIP Member
  • ความสนใจ:สนใจ ผู้ หญิงสวยๆๆ ทุกๆๆ คน จ้า อิอิ
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:Buffalo

Posted 23 April 2007 - 03:27 PM

http://www.madupload.th.la/?d=B8CC7E7B5

ตัวใหม่คับ ลอง ไปใช้กันดู

วิธีใช้นะคับ แตกซิปลง ในโฟรเดอร์ที่ลงเกม ไว้แล้วเข้าเล่นกับตัวโปรแกรมนี่
ให้เข้าไอดีแรก แล้วไปอยู่ในแม็พก่อนนะคับ แล้วค่อยเปิดตัวที่2 :rolleyes:

เครตดิต: icafezone

ปล.อัพเพิ้มให้อีก 1 อัน ลองดูนะคับ

Edited by ZeroXonE, 07 July 2007 - 03:57 PM.

ไม่ขอเป็นคนแรกที่คุณคิดถึง ขอเพียงแค่เป็นคนสุดท้ายที่คุณจะลืมก็พอ

#2 l3enZa

l3enZa

เกมส์เมอร์มือใหม่

• Member
  • เกมส์โปรด:None
  • ชื่อเล่น:BenZa

Posted 23 April 2007 - 03:31 PM

หุหุ จะลองเอาไปใช้งานดูน่ะคร้าบ

แล้วใช้พร้อมโปรโค้ดได้ป่ะคร้าบ
กระทู้ที่ตอบไปอาจจะเป็นประโยชไม่มากก็น้อย

ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยน่ะ

#3 NeungZa

NeungZa

• Member
  • ชื่อเล่น:lnWหนึ่งZa

Posted 23 April 2007 - 06:05 PM

ขอบคุณครับ จะลองดุ แจ่ม
ทำไปตามใจที่อยากจะทำ แต่ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน เป็นอันดี

#4 gamed

gamed

เริ่มหัดเล่นเกมส์

• Member
  • ชื่อเล่น:gamesky

Posted 23 April 2007 - 06:08 PM

ขอบคุณครับ

ใช้ได้มากกว่า2จอ แรมเยอะผมได้หลายจอเลยแต่ไม่รู้จักเยอะกว่า2-3 ไปทำไมตอนนี้ก็เปิดขายจอ อีกจอก็เล่นเหอะๆ

#5 aeiou

aeiou

• Member
  • ชื่อเล่น:new

Posted 24 April 2007 - 02:37 AM

ใช่ยังไงอ่ะคับ บอกหน่อย มันต้องแก่อารายบ้างหรือป่าวอ่ะ :em24:

#6 aeiou

aeiou

• Member

Posted 24 April 2007 - 02:42 AM

:em24: เออคือว่าขอแบบละเอียดหน่อยนะคับว่าใช่ยังไงอ่ะโทดทีไม่เป็งจิงๆ :em24:

#7 l3enZa

l3enZa

• Member

Posted 24 April 2007 - 09:55 AM

วิธีใช้

แตกไฟล์เสร็จจะได้ไฟล์ที่ชื่อ GoodLoader

จากนั้น ก็เอาไฟล์ชื่อ GoodLoader ไปไว้ในโฟเดอร์ Trickster

โดยปกติแล้วจะอยู่ที่ C:\Program Files\Silver Coins\Trickster

copy แล้วไปวางในนั้นก็สามารถใช้ได้แล้ว

ประมาณนี้ล่ะลองทำดู เราทำได้อ่ะ เลยบอกตามวิธีของเรา
กระทู้ที่ตอบไปอาจจะเป็นประโยชไม่มากก็น้อย

ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยน่ะ

#8 ZeroXonE

ZeroXonE

• ความสนใจ:สนใจ ผู้ หญิงสวยๆๆ ทุกๆๆ คน จ้า อิอิ

Posted 24 April 2007 - 11:45 AM

ไม่ต้องแก้นะคับ
แล้วรู้สึกว่าใช้ตัวโปรแกรมนี่ร่วมกับ โคดได้(แต่จะใช้ได้เฉพาะตัวที่เข้าเกมธรรมดานะคับ ง่ายคือตัวที่ใช้โคดจะใช้ได้1จอ แล้วตัวโปรแกรมรันขึ้นมาอีกจอ จะไม่สามารถใช้ไม่ได้ งงว่ะตู)

ไม่ขอเป็นคนแรกที่คุณคิดถึง ขอเพียงแค่เป็นคนสุดท้ายที่คุณจะลืมก็พอ

#9 aeiou

aeiou

• Member

Posted 24 April 2007 - 12:00 PM

:em24: มันขึ้น Tricter.bin wasn't found in the current directory ! แร้วมันจำเป็นไมคับต้องลงเกมไว้ได C อ่ะคับช่วยหน่อยนะคับอยากใช่ได้จิงๆ :em10: ขอบคุณมากนะคับ

#10 l3enZa

l3enZa

• Member

Posted 24 April 2007 - 12:22 PM

^
^
^
ที่มันขึ้นยังงี้ "Tricter.bin wasn't found in the current directory !" เพรามันหา Tricter.bin ไม่เจอ

เอาใหม่น่ะ

นายโหลดตัว 2 หน้าจอแล้วแตกไฟล์จะได้แบบรูปนี้

ชื่อตามนี้ช่ายป่ะ แล้วนายก็ copy ไปวางในโฟเดอร์ Trickster ตามรูปอ่ะ

ประมาณนี้ล่ะลองดูอีกทีน่ะ

#11 aeiou

aeiou

• Member

Posted 24 April 2007 - 12:41 PM

ตัวโปรแกรม ของผมมันไม่ได้เป็นอย่างนนั้นอ่ะ
มันเป็นรูปหนังสืออ่ะ
รูปตัวเดียวกับโปรอื่นๆอ่ะ

#12 aeiou

aeiou

• Member

Posted 24 April 2007 - 12:42 PM

ช่วยเอาลิ้งมาให้ผมอีกทีนะตัวโหลโปรแกรมอ่ะคับขอบคุงมั๊กๆ :em05:

#13 l3enZa

l3enZa

• Member

Posted 24 April 2007 - 01:07 PM

ขึ้นไปดูข้างบนใหม่น่ะ

เราแก้ใหม่ล่ะ ไม่ต้องรีบน่ะช้าทำตามไปช้าๆ

ยังไงก็ได้เล่นน่ะ

#14 ZeroXonE

ZeroXonE

Posted 24 April 2007 - 06:02 PM

กำทำไม มีคน ไม่ได้เยอะจางใครได้ก็ สอนให้เขาหน่อยก็แล้วกัน

#15 aeiou

aeiou

• Member

Posted 24 April 2007 - 07:05 PM

เย้ๆได้แร้วคับขอบคุณมั๊กๆนะที่ช่วยอธิบาย :em31:

#16 l3enZa

l3enZa

• Member

Posted 25 April 2007 - 12:14 AM

คร้าบ ไม่เป็นไรคร้าบ เราก็เคยเป็นเหมือนกัน ถ้าใช้ไม่ได้แล้วมันจะหงุดหงิดอ่ะ

#17 laoonza

laoonza

• Member
  • ชื่อเล่น:GolfzA

Posted 26 April 2007 - 12:54 PM

ใครทำได้แล้วนี้รวยเลยล่ะเพราะสามารถเล่นการ์ดกับอีก1Idเราได้อะแล้วสามารถเก็บกล่องเอามาขายได้กล่องละ20k(เซเวอล์3นะ)แล้วต้องเป็นการ์ดที่
เป็นการ์ดสเปเชียวอะหรือการคอมโบการ์ดนะ อย่างไรก็ตามเราสามารถเก็บlvในการเล่นการ์ดได้อีกอะ ตัวหลักผมเล่นการ์ดถ้าชนะแบบเฟเฟกจะได้EXP10+เลยนะอย่างไงลองทำดูเออสเปคต้องแรงหน่อยนะ :em11:

#18 msconfig

msconfig

• Member
  • เกมส์โปรด:Wof Online
  • ชื่อเล่น:zest

Posted 26 April 2007 - 02:49 PM

Credit : Admin แห่ง icafezone ครับ เจ้าของโปรแกรมเปิด2จอ

ปล.ตอนนี้มีถึง version 5 แล้ว ส่วน version ยิงรัว เสียตังครับ

#19 ZeroXonE

ZeroXonE

Posted 26 April 2007 - 11:56 PM

Credit : Admin แห่ง icafezone ครับ เจ้าของโปรแกรมเปิด2จอ

ปล.ตอนนี้มีถึง version 5 แล้ว ส่วน version ยิงรัว เสียตังครับ

ใช่คับ โทษทีลืมใส่เครดิต

#20 ramtan

ramtan

• Member
  • ชื่อเล่น:ramtan

Posted 28 April 2007 - 03:06 PM

ช่วยอัพ ให้อีกที งับ โหลดไม่ได้ :em11:

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users