Jump to content

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ Thaibuzz.com : ลงชื่อเข้าใช้ : สมัครสมาชิก

พอดีมีพี่คนนึง เจอโปรแกรม SF ในญี่ปุ่นซึงใช้ได้จริง

2 replies to this topic

#1 sf21890

เกมส์เมอร์มือใหม่

• Member
  • 0 thanks
  • เกมส์โปรด:X - Shot Online
  • ชื่อเล่น:sf21890
  • :

Posted 22 December 2007 - 09:19 PM

1. โปรแกรมมองทะลุ การมองทะลุของผมไม่เหมือนในคลิปต่างประเทศนะครับ ที่มองเห็น คนเป็นสีแดง ใส อะ ของผมจะเป็นชื่อ คือเกิดมา เราจะเห็นชื่อทุกคนไม่ว่าจะฝั่งเรา หรือฝั่งศัตรู เหมือนกับเห็น ฝั่งเดียวกัน แต่ชื่อศัตรูจะเป็นสีแดง

2. โปรที่ทำให้เล่นให้โหมดเฟิสวิว ใช้เติววิวได้ พวกนายเคยสังเกตุปะ ที่เล่นโหมดเฟิสวิว เดินๆไป มันก็มายิงเราเฉย แล้วบอกว่า ฟังเสียงเท้า ไม่ใช้ครับ มันมาจากโปรแกรมนี้ครับเล่นเฟสวิว แต่เราจะใช้เติววิวได้

วิธีการที่จะได้โปรแกรมนี้นะครับ จะแจกฟรีๆ ไม่ได้ครับ เดียวมีแต่คนสูบ แล้วก็แพร่ โดนบร๊อกอีก

ขอความร่วมมือเพียงแค่ ใช้ได้ (100% มีผู้พิสูจน์มาแล้ว คนในบอร์ดแหละ)

เดียวพรุ่งนี้เอารูปมาให้ชมกันจ๊าๆ

1. http://www.fallensword.com/?ref=746096

2. คลิกที่ JOIN NOW!
3.กรอก Username, Password , Email , ติกถูกที่ I agree to the above Usage Agreement
4.กดที่ Create Character
5. เปิดเมล์ รอ อีเมล ์ยืนยัน Validation Code
6. พอได้ Validation Code ก็เอาไปใส่ http://www.fallensword.com/

7. ล๊อกอินเข้าเกมดู

จากนั้นก็แอ็ดมาที่เมล sf_21890 hotmail.com เราจะส่งโปรไปให้
ส่งทาง MSN

ปล. ต้องสมัครก่อนนะ
แล้วแอ็ดมาหาเราเราจะส่งโปรไปให้โดยไม่เสียที่ไม่ต้องเสียเงินสักบาท

( บอกชื่อที่ID ในเว็บที่ให้ด้วย ไม่งั้นมีคนโกง
เราจะตรวจสอบว่ามีหรือไม่ ถ้ามีก็จะส่งให้ทาง MSN หรือ mail แล้วแต่ท่าน)

- - - - - - - - - - -- -- -- - -- -- - -- -- -- -- - -- - -- - -- - -- -- - -- - -- --

ตอนนี้มีการแจกแล้วนะครับ เป็น WinRaR นะครับ ใครไม่มีโปรแกรม
WinRaR โหลดที่เว็บ www.thaiware.com จ๊าๆ

----------------------------------------------------------------------

ได้แล้วอย่าไปแพร่ให้ใครนะครับ เดียวใ้ช้ไม่ได้อีก

ส่วนปั้ม SP / DE ผมก็มีนะครับ

แต่ผมจะให้เฉพาะ ปั้ม Sp นะครับ เพราะ ปั้ม DE มันผิดกฎหมายตรงแฮก sv. เขา

ติดคุกหัวโตนะครับ

ถ้าสมัครกันเยอะจะให้ โปรนี้แถมด้วยนะครับ

ทำได้มากสุด 65535 DE เป็นเลขทาง PC หลายคนอาจรู้จักดี ห้าม 65536+

ไม่งั้นเด้งตลอดเข้าไม่ได้ แน่ๆๆ 100% ลองมาแล้ว เท่ากับเสียไอดีไปเลย

#2 enamoto4

เริ่มหัดเล่นเกมส์

• Member
  • thanks
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:enamoto
  • :

Posted 18 December 2008 - 09:59 AM

Please register or sign in to view this post.

#3 032322964

เริ่มหัดเล่นเกมส์

• Member
  • thanks
  • เกมส์โปรด:Xdition Online
  • ชื่อเล่น:เจ
  • :

Posted 04 January 2009 - 08:50 PM

Please register or sign in to view this post.

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users