Jump to content

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ Thaibuzz.com : ลงชื่อเข้าใช้ : สมัครสมาชิก

พบข้อผิดพลาดในการใช้งานส่วนใดแจ้งตรงนี้

• Please log in to reply
22 replies to this topic

#1 Admin

Admin

Administrator

• Owner
  • เกมส์โปรด:Ran Online
  • ชื่อเล่น:Nokza

Posted 22 April 2007 - 03:16 AM

ใครเจอข้อผิดพลาดในการใช้งานเวปบอร์ดหรือส่วนอื่นส่วนใดโปรดช่วยกันแจ้งเข้ามาด้วยนะครับ
เพื่อที่จะได้ปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นมากกว่าเดิม
Thaibuzz.com เปิดรับสมัคร MOD ช่วยดูแลเว็บบอร์ด กดอ่านรายละเอียด

#2 JayKungZ

JayKungZ

เกมส์เมอร์ระดับกลาง

• VIP Member
  • เกมส์โปรด:Freestyle Online
  • ชื่อเล่น:JayKungZ

Posted 22 April 2007 - 11:07 AM

การตั้งค่าส่วนตัว > แก้ไขข้อมูลส่วนตัว มีว่างๆอยู่ช่องนึงคับ ล่างวันเกิด

เพิ่มอีกนิส

การแก้ไขแบบเร็ว แก้แล้ว

Error, can NOT read file: /httpdocs/ips_kernel/i18n/convertcharset/ConvertTables/windows-874

ขึ้นแบบนี้คับ

#3 อีต้นโรคจิต

อีต้นโรคจิต

แก๊งเด็กแนว

• เกมส์โปรด:None
  • ชื่อเล่น:ต้น

Posted 22 April 2007 - 12:16 PM

เรื่องลายเซ็นด้วยหรือเปล่า ใช้รูปอันเก่ามะได้อ่ะ

#4 vactum

vactum

• ชื่อเล่น:บิว

Posted 22 April 2007 - 06:51 PM

รูปเก่าใช้ได้คับ แต่ต้องปรับลดขนาดลงมาอย่างแรง เหอะๆ :em03:
http://vactums.hi5.com <<< แอดมาคุยกันได้นะครับ^^

ความรู้มันมีอยู่ทั่วไปเพียงแต่เราจะมองเห็นมันแล้วนำมาใช้ได้หรือไม่เท่านั้น

www.lucky2shop.com

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยุ่ที่ทำตัว
Disaster situations make heroes out of ordinary people.!!
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ!!
MSN : vactum@lucky2shop.com

#5 Admin

Admin

• Owner

Posted 22 April 2007 - 07:16 PM

1. ปัญหาที่แก้ไขเรียบร้อยแล้วคือปัญหาการแก้ไขแบบเร็วแล้วขึ้นข้อความด้านล่าง

Error, can NOT read file: /httpdocs/ips_kernel/i18n/convertcharset/ConvertTables/windows-874

2. ลายเซ็นต์กำหนดไว้ประมาน 4 บรรทัดและอัพโหลดภาพได้เพียง 1 ภาพขนาด 510x105 เท่านั้นครับ

3. ตำแหน่งแต่ละกำแหน่งกะลังปรับเพิ่มการใช้งาน "การแก้ไขกระทู้ การลบกระทู้ และอื่นฯลฯ"
Thaibuzz.com เปิดรับสมัคร MOD ช่วยดูแลเว็บบอร์ด กดอ่านรายละเอียด

#6 Admin

Admin

• Owner

Posted 22 April 2007 - 07:50 PM

ให้ท่านกดขออีเมลล์ยืนยันอีกครั้งที่เวปไซต์นี้ Click Here!

#7 JayKungZ

JayKungZ

Posted 22 April 2007 - 09:04 PM

ข้อผิดพลาดที่พบ

1.ชื่อหมวด MeMBeR ZoNE Bots Zone Games Zone Live ZonE IT ZonE แตกต่างกันอยู่เรื่องตัวอักษรใหญ่-เล็ก

2.หัวข้อ MMORPG Resource ชื่อ เถื่อน ไม่เหมาะสม

3.การตั้งค่าส่วนตัว > แก้ไขข้อมูลส่วนตัว มีข้อผิดพลาดอยู่คับ

#8 Admin

Admin

• Owner

Posted 22 April 2007 - 10:49 PM

การตั้งค่าส่วนตัว > แก้ไขข้อมูลส่วนตัว มีข้อผิดพลาดอยู่คับ

(ไม่ทราบว่ามีปัญหายังงัยช่วยอธิบายให้ละเอียดด้วยครับ ส่วนอื่นแก้หมดแล้ว)

#9 Guest_Emotion_*

Guest_Emotion_*
  • Guest

Posted 22 April 2007 - 11:46 PM

ของผม คิดว่าตอนสมัครสมาชิกอะคราบ เรื่องจำนวนคำของ ชื่อและพาสอะ ช่วยบอกทีคราบว่ามากสุดกี่ตัวอักษร

Edit by Admin
สำหรับ Username = 15 ตัวอักษร

#10 JayKungZ

JayKungZ

Posted 23 April 2007 - 12:04 PM

การตั้งค่าส่วนตัว > แก้ไขข้อมูลส่วนตัว มีข้อผิดพลาดอยู่คับ

(ไม่ทราบว่ามีปัญหายังงัยช่วยอธิบายให้ละเอียดด้วยครับ ส่วนอื่นแก้หมดแล้ว)

ข้างล่างวันเกิดมีข้อมูลว่างอยู่คับ

#11 JayKungZ

JayKungZ

Posted 23 April 2007 - 03:19 PM

มีคำทับคับผม

#12 กุ้งแห้ง

กุ้งแห้ง

เริ่มหัดเล่นเกมส์

• Member
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:กุ้งแห้ง

Posted 24 April 2007 - 11:06 AM

เดิมใช้ usename ว่า Conbrain07 นะค่ะ ไม่ได่เล่นประมาร3-4 วัน แล้วใช้การล็อคอินอัตโนมัติค่ะ
แต่พอเข้ามาในเว็บ ก้อแจ้งให้ล็อคอินใหม่น่ะค่ะ กดที่ลืมพาสเวิร์ด ก้อแจ้งว่า usename ยังไม่ได้ลงทะเบียน
ซึ่งในความจริงแล้วใช้ usename นี้มาประมาณ 1 เดือนแล้วนะคะ มีการ reply topic อื่นๆแล้วด้วยค่ะ
ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันหรือไม่คะ

ปล.ตอนนี้เลยสมัคร usename ใหม่ แต่อยากใช้ usename เก่า [Cobrain07] มากเลยค่ะ

สำหรับเวปบอร์ดเก่านั้นเราได้ดึงข้อมูลเมื่อ เดือนที่แล้วมาใช้งาน ดังนั้นจึงไม่มี username ของคุณครับในระบบ
ให้สมัครสมาชิกใหม่ได้เลยครับ สำหรับสมาชิกจะใช้ได้เพียง ตัวอักษรภาษาอังกฤษและตัวเลขเท่านั้นในการสมัคร

#13 Admin

Admin

• Owner

Posted 24 April 2007 - 02:16 PM

ใครที่ยังมีปัญหาในการยืนยันการสมัครสมาชิกเข้ามาอ่านตรงนี้ก่อนครับ

#14 กุ้งแห้ง

กุ้งแห้ง

• Member
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:กุ้งแห้ง

Posted 26 April 2007 - 10:41 PM

เดิมใช้ usename ว่า Conbrain07 นะค่ะ ไม่ได่เล่นประมาร3-4 วัน แล้วใช้การล็อคอินอัตโนมัติค่ะ
แต่พอเข้ามาในเว็บ ก้อแจ้งให้ล็อคอินใหม่น่ะค่ะ กดที่ลืมพาสเวิร์ด ก้อแจ้งว่า usename ยังไม่ได้ลงทะเบียน
ซึ่งในความจริงแล้วใช้ usename นี้มาประมาณ 1 เดือนแล้วนะคะ มีการ reply topic อื่นๆแล้วด้วยค่ะ
ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันหรือไม่คะ

ปล.ตอนนี้เลยสมัคร usename ใหม่ แต่อยากใช้ usename เก่า [Cobrain07] มากเลยค่ะ

สำหรับเวปบอร์ดเก่านั้นเราได้ดึงข้อมูลเมื่อ เดือนที่แล้วมาใช้งาน ดังนั้นจึงไม่มี username ของคุณครับในระบบ
ให้สมัครสมาชิกใหม่ได้เลยครับ สำหรับสมาชิกจะใช้ได้เพียง ตัวอักษรภาษาอังกฤษและตัวเลขเท่านั้นในการสมัคร

โอเคค่ะ รับทราบ เสียดายตรงไม่ได้ใช้ Usename เก่า สมัครใหม่อ่ะค่ะ
ขอบคุณนะคะที่ตอบ

#15 JayKungZ

JayKungZ

Posted 27 April 2007 - 04:54 PM

ภาษาญี่ปุ่น เมื่อแก้ไขแบบเร็วแล้วมั่วคับ แก้ไขเต็มรูปแบบไม่เป็น

ตัวอย่าง

(ๆˆธ็”ฐๆตๆขจ้ฆ™)

(戸田恵梨香)

#16 nice2000

nice2000

• Member
  • ชื่อเล่น:มิน

Posted 14 May 2007 - 05:53 PM

ให้ ใส่ User ID อย่างเดียวมันก็ดำเนินการไม่ได้ดิคับ ใส่ 2อย่าง ก็ออกมาเหมือนเดิม ยื่นยันไม่ได้ทำไงคับ ผมยื่นยันไม่ได้เลย ทำตั้งนานแล้ว

#17 nice2000

nice2000

• Member
  • ชื่อเล่น:มิน

Posted 14 May 2007 - 05:55 PM

ช่วยที คับ ท่าน ทำไงดี เข้าเมล ผมมาอธิบายก็ได้ lucifer-nice@hotmail.com

#18 kem

kem

• Member
  • เกมส์โปรด:RYL Online
  • ชื่อเล่น:X

Posted 26 June 2007 - 11:30 AM

em28.gif เหมือนกันครับเข้าใช้ได้ปกติแต่ยังไม่ได้ยืนยันคับ

#19 Admin

Admin

• Owner

Posted 06 July 2007 - 09:57 PM

บางท่านที่สมัครสมาชิกแล้วเข้าใช้งานได้ แต่เข้าใช้งานได้บางส่วนเท่านั้น

สำหรับสมาชิกที่ที่สมัครเข้ามาตั้งแต่เดือน กรกฏาคม 2550 เป็นต้นไปไม่ต้องยืนยันรหัสสมาชิกแล้วคับ

#20 boyonline

boyonline

• Member
  • เกมส์โปรด:Dekaron Online
  • ชื่อเล่น:บอย

Posted 02 February 2008 - 07:32 AM

ของผมก็ยังยืนยันไม่ได้คับ...สมัครไม่ถึง5นาทีแล้วไปยืนยัน
ไมยืนยันไม่ได้อะครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users