Jump to content

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ Thaibuzz.com : ลงชื่อเข้าใช้ : สมัครสมาชิก

ประกาศอัพเดทข้อมูลและเริ่มต้นกับ IP.Board 2.2.2

• Please log in to reply
24 replies to this topic

#1 Admin

Admin

Administrator

• Owner
  • เกมส์โปรด:Ran Online
  • ชื่อเล่น:Nokza

Posted 21 April 2007 - 09:07 PM

ทีมมงานอัพเกรดเว็บบอร์ดเวอร์ชั่น IPB 2.2.2 ใหม่แล้ว

1. เนื่องจากเว็บบอร์ดมีปัญหาหลายอย่างจึงทำให้ต้องลบข้อมูลเก่าทิ้งทั้งหมด

2. ทางทีมงานต้องขอให้สมาชิกทุกท่านสมัครสมาชิกใหม่และใช้บอร์ดนี้

สิ่งที่เพิ่มเข้ามาใหม่

1. ระบบป้องกันพวกปั้ม โพสปั้มกระทู้และโพสสั้นได้ระดับหนึ่ง
2. ระบบป้องกันการเขียนลายเซ็นต์ยาวและไม่มีสาระได้ระดับหนึ่ง
3. ระบบป้องกันการตั้ง username โดยใช้สัญลักษณ์และภาษาแปลก (ยกเลิกแล้ว)

IP.Board 2.2.2 เวปบอร์ดหลัก
IP.Gallery 2.1.2 แกลอรี่ภาพ
IP.Blog 1.3.2 บล๊อก
IP.Downloads 1.1.2 ดาว์นโหลด
Thaibuzz.com เปิดรับสมัคร MOD ช่วยดูแลเว็บบอร์ด กดอ่านรายละเอียด

#2 danai

danai

เริ่มหัดเล่นเกมส์

• Member
  • เกมส์โปรด:None
  • ชื่อเล่น:dataford

Posted 21 April 2007 - 09:40 PM

รับทราบ :em28:
คนดีที่โลกไม่ลืม

#3 babymind20

babymind20

• Member
  • เกมส์โปรด:CSO Online
  • ชื่อเล่น:babymind

Posted 21 April 2007 - 11:19 PM

เข้าบอร์ดเก่า ไม่ได้...แง๊
E-mail บอกที่ webmaster@thaibuzz.com แล้วนะ

#4 Admin

Admin

• Owner

Posted 21 April 2007 - 11:30 PM

ระบบ Login และ Register ของเวปบอร์ดเก่ามีปัญหาเพราะโดนเจาะระบบ ดังนั้นก็ไม่สามารถใช้งานได้ครับ
ทางทีมงานจะทะยอยนำข้อมูลกลับมาอัพเดทให้เยอะดังเดิมอีกครั้ง
Thaibuzz.com เปิดรับสมัคร MOD ช่วยดูแลเว็บบอร์ด กดอ่านรายละเอียด

#5 babymind20

babymind20

• Member
  • ชื่อเล่น:babymind

Posted 21 April 2007 - 11:40 PM

ขอแค่ เข้าไปดูก๊ะไม่ได้เหย๋อ..แง๊
ปลดล็อค บอร์ดเก่า ก๊ะไม่ได้เหย๋อ..

#6 otesajeng

otesajeng

เกมส์เมอร์มือใหม่

• Member
  • ชื่อเล่น:ote

Posted 21 April 2007 - 11:52 PM

รายงานตัวครับ

#7 BabyGhOst

BabyGhOst

• Member
  • ชื่อเล่น:BabyGhOst

Posted 22 April 2007 - 02:49 AM

นับ 1 ใหม่อีกครั้งนะครับเพ่น้อง

Camfrog Club -'๐'- oOo_RaTcHaBuRi_Club_oOo -'๐'-
Add เข้ามาคุยกันได้ตลอดเลยนะจ๊ะ อย่าลืม On Camfrog ก่อน กด Add นะจ๊ะ

#8 MonikZ

MonikZ

• เจ้าหงิงพอยพ๊อย •

• VIP Member
  • ความสนใจ:Music & Mv'$ Forum
  • เกมส์โปรด:BlackRogue Online
  • ชื่อเล่น:` waoe

Posted 22 April 2007 - 03:05 AM

สวยๆค่า แต่ชอบบ้านเก่ามากก่า ดูขรึมๆดี อิอิ

นับ 1 ด้วยกานใหม่ค่ะ สู้ๆ :em28:

❤ ♡ ~ มี เ รื่ อ ง ใ ห้ คิ ด มี สิ ท ธิ์ ไ ด้ ช้ำ * ‘ดี ก ว่ า’ * ไ ม่ มี เ รื่ อ ง ใ ห้ ทำ ใ ช่ ไ ห ม . . . ? ~ ♡ ❤

• — ‘ ๓ ั ว | a ็ ก ’ ก๊ ะ ‘ ๓ ั ว T ๓ ’ — •

#9 Admin

Admin

• Owner

Posted 22 April 2007 - 03:10 AM

นับหนึ่งด้วยกันใหม่นะครับ ลองแอดให้เป็นหนูทดลองระบบ Girl Member เลยละกัน

#10 MonikZ

MonikZ

• เจ้าหงิงพอยพ๊อย •

• ความสนใจ:Music & Mv'$ Forum
  • ชื่อเล่น:` waoe

Posted 22 April 2007 - 03:46 AM

ฮาๆ ^^ ตามสบายค่ะ อิอิ [เอิ๊ก หนูทดลองปฏิบัติการ ขอบคุงค่า]

+ ท่านคะ ซิกใส่ได้รูปเดียวหรือคะ (เอ๋หรืออย่างไร) เห็นบอกว่าค่าที่ระบุผิดประมานนี้ค่ะ [แก้ปัญหาลายเซนไร้สาระ]

+ รุสึกว่าแก้ไขแบบเร็วมานจะเออเรอนะคะ = =" หะๆ

❤ ♡ ~ มี เ รื่ อ ง ใ ห้ คิ ด มี สิ ท ธิ์ ไ ด้ ช้ำ * ‘ดี ก ว่ า’ * ไ ม่ มี เ รื่ อ ง ใ ห้ ทำ ใ ช่ ไ ห ม . . . ? ~ ♡ ❤

• — ‘ ๓ ั ว | a ็ ก ’ ก๊ ะ ‘ ๓ ั ว T ๓ ’ — •

#11 Admin

Admin

• Owner

Posted 22 April 2007 - 09:14 AM

ถูกต้องครับ การแก้ไขแบบเร็วยังมีปัญหาอยู่ทุกเมนูครับ

#12 TOY_STORY(ชก.74)

TOY_STORY(ชก.74)

• Member
  • ชื่อเล่น:เรย์

Posted 22 April 2007 - 05:55 PM

ผมอยากใช้ชื่อเก่า อะครับ พอสมัครไม่ยอมให้ใช้ชื่อเก่า เลยต้องเปลี่ยนชื่อ ทำไงดีครับ :em03:
+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-++-+-+-+-+-+-

#13 vactum

vactum

เกมส์เมอร์ระดับกลาง

• ชื่อเล่น:บิว

Posted 22 April 2007 - 06:50 PM

หน้าตาสวยกว่าอันเก่านะ ^^ ผมชอบ!!
http://vactums.hi5.com <<< แอดมาคุยกันได้นะครับ^^

ความรู้มันมีอยู่ทั่วไปเพียงแต่เราจะมองเห็นมันแล้วนำมาใช้ได้หรือไม่เท่านั้น

www.lucky2shop.com

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยุ่ที่ทำตัว
Disaster situations make heroes out of ordinary people.!!
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ!!
MSN : vactum@lucky2shop.com

#14 MiNoRIKo

MiNoRIKo

• Member
  • ความสนใจ:Internet / Game / Cartoon
  • ชื่อเล่น:พร

Posted 23 April 2007 - 11:49 PM

ตกใจกับสไตล์ใหม่ๆ ในบ้านหลังเก่า อิอิ รายงานตัวค่ะ

#15 MailZa

MailZa

เกมส์เมอร์ระดับต้น

• Member
  • ชื่อเล่น:Mail

Posted 24 April 2007 - 01:10 AM

ดีครับทั้งใหม่แล้วก็อันเก่า คิคิ

:em24: :em24:
ประสบการณ์ คือ บทเรียนของชีวิต

รู้ถูกผิด คือ จิตสำนึกของคนมีการศึกษา

#16 ZeroXonE

ZeroXonE

เกมส์เมอร์ระดับสูง

• ความสนใจ:สนใจ ผู้ หญิงสวยๆๆ ทุกๆๆ คน จ้า อิอิ
  • ชื่อเล่น:Buffalo

Posted 24 April 2007 - 12:12 PM

เอ้านับ 1 2 3 4 5 6 7 ....... ถึงบอร์ดใหม่จะ skin พื้นแต่ ยังมีสิ่งที่น่าค้นหา มากกว่าคำว่าสังคมออนไลน์ คับ (แงไม่ซึ้งคิดไม่ออก)

ไม่ขอเป็นคนแรกที่คุณคิดถึง ขอเพียงแค่เป็นคนสุดท้ายที่คุณจะลืมก็พอ

#17 Admin

Admin

• Owner

Posted 24 April 2007 - 01:31 PM

ใช้สกินพื้นก่อนนะครับ ขอเวลาปรับแต่งให้สวยงามสักพักหนึ่งทั้งดึงข้อมูลเก่าทะยอยโพสด้วยครับ

#18 TempleBoy

TempleBoy

• Member
  • ชื่อเล่น:เด็กวัด

Posted 24 April 2007 - 03:46 PM

รูปแบบนี้ก้อดีเหมือนกัน " สุขุม อบอุ่น หล่อนิดๆ " :em28:

#19 ZeroXonE

ZeroXonE

เกมส์เมอร์ระดับสูง

• ความสนใจ:สนใจ ผู้ หญิงสวยๆๆ ทุกๆๆ คน จ้า อิอิ
  • ชื่อเล่น:Buffalo

Posted 24 April 2007 - 05:57 PM

ใช้สกินพื้นก่อนนะครับ ขอเวลาปรับแต่งให้สวยงามสักพักหนึ่งทั้งดึงข้อมูลเก่าทะยอยโพสด้วยครับ

คับเอาใจช่วยต่อไป ขอ skin แบบดิบๆ โหดๆ เลือดสาด เลยดีไหมท่าน (ซาดิสหรือบ้าฟ่ะเนี่ย อิอิ)

ไม่ขอเป็นคนแรกที่คุณคิดถึง ขอเพียงแค่เป็นคนสุดท้ายที่คุณจะลืมก็พอ

#20 SummerLP

SummerLP

• Member
  • ชื่อเล่น:SummerLP

Posted 25 April 2007 - 02:02 AM

Skin ใหม่ผมขอแบบไม่มีเอฟเฟคเยอะได้ป่ะ
เน็ตช้าอะ
~o~SummerLP~o~

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users